[Band] ::*Lollipop-Bổng Bổng Đường*::

Go down

[Band] ::*Lollipop-Bổng Bổng Đường*::

Bài gửi by Love_Cyndi_Nic on Wed Apr 30, 2008 7:33 am

::*LOLIIPOP-BỔNG BỔNG ĐƯỜNG*::

Từ thành công của chương trình " Tôi yêu Xã Hội Đen " , Channel [V] đã tiếp tục thực hiện thêm 1 Chương trình về các boys do Phạm Vĩ Kì làm MC "Mô Phạm Bổng Bổn Đường"

Lúc đầu chương trình gồm 20 chàng trai tuổi từ 16 đến 23 t đc tuyển chọn chỉ để tham gia .... sau 1 thời gian cùng với Liveshow [V]Power cần phải chọn ra 6 boys để tham gia LS...Channel [V] đã cho ra đời 1 boyband gồm 6 thảnh viên !

Từ trái qua phải :

Tiểu KIệt - Tiểu Dục - Vương Tử - Ngao Khuyển - Uy Liêm - A Vĩ
avatar
Love_Cyndi_Nic
Staff
Staff

Tổng số bài gửi : 293
Registration date : 18/04/2008

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: [Band] ::*Lollipop-Bổng Bổng Đường*::

Bài gửi by Love_Cyndi_Nic on Wed Apr 30, 2008 7:38 am

Ngao Khuyển
Name: 敖犬 / Ao Quan
English name: Owodog Zhuang
Real name: 莊濠全 / Zhuang Hao Quan / Trang Hào Toàn
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1982-Oct-30
Birthplace: Taiwan
Height: 177cm
Weight: 62kg
Star sign: Scorpio
Blood type: O


Tiểu Dục
Name: 小煜 / Xiao Yu
Real name: 楊奇煜 / Yang Qi Yu / Dương Kì Dục
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1985-Jul-05
Birthplace: Taiwan
Height: 172cm
Weight: 60kg
Star sign: Cancer
Blood type: AB


Vương Tử
Name: 王子 / Wang Zi
Also known as: Prince
Real name: 邱勝翊 / Qiu Sheng Yi / Khâu Thắng Dực
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1989-Apr-14
Birthplace: Taiwan
Height: 173cm
Weight: 53kg
Star sign: Aries
Blood type: O
Related Group: Lollipop



Tiểu Kiệt
Name: 小傑 / Xiao Jie
Real name: 廖俊傑 / Liao Jun Jie / Liêu Tuấn Kiệt
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1986-Sept-25
Birthplace: Taiwan
Height: 173cm
Weight: 60kg
Star sign: Libra
Blood type:A


A Vĩ
Name: 阿緯 / Ah Wei
Real name: 劉俊緯 / Liu Jun Wei / Lưu Tuấn Vĩ
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1982-Oct-15
Birthplace: Taiwan
Height: 168cm
Weight: 59kg
Star sign: Libra
Blood type: O


Uy Liêm
Name: 威廉 / Wei Lian / Liêu Diệc Dần
Also known as: William
Real name: 廖亦崟 / Liao Yi Yin
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1985-???-??
Birthplace: Taiwan
Height: 176cm
Weight: 67kg
Star sign: Libra
Blood type: AB
avatar
Love_Cyndi_Nic
Staff
Staff

Tổng số bài gửi : 293
Registration date : 18/04/2008

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết